Omeka - en to is translation catalogue (23 entries)

en: Guest
is: Gestur

en: Login
is: Skrá inn

en: Register
is: Skráning

en: My Account
is: Reikningurinn minn

en: Update account info and password
is: Uppfæra upplýsingar um reikning og lykilorð

en: Your %s account
is: %s reikningurinn þinn

en: An admin has made your account active. You can now log in with your password
is: Stjórnandi hefur virkjað reikninginn þinn. Þú getur núna skráð þig inn með lykilorðinu

en: Allow open registration?
is: Leyfa opna skráningu?

en: Allow guest user registration without administrator approval?
is: Leyfa skráningu gestanotanda án leyfis stjórnanda?

en: Allow instant access?
is: Leyfa skyndiaðgang?

en: Allow instant access for 20 minutes for new users
is: Leyfa skyndiaðgang í 20 mínútur fyrir nýja notendur

en: Failed login attempt from %s
is: Ekki tókst að skrá inn úr %s

en: Incorrect password
is: Rangt lykilorð

en: Password again for match
is: Sláið aftur inn lykilorði

en: Please verify you're a human
is: Vinsamlegast staðfestur að þú ert manneskja

en: You can now log in using the password you chose.
is: Þú getur núna skráð þig inn með lykilorðinu sem þú valdir.

en: Registration for %s
is: Skráning fyrir %s

en: this link
is: þessi hlekkur

en: A new user has confirmed that they want to join %s : %s
is: Nýr notandi hefur staðfest beiðnin um aðgang að %s : %s

en: Browse and manage your work here.
is: Vafraðu og haltu utan um þín verk hér.

en: Passwords match!
is: Aðgangsorð stemma!

en: Passwords do not match!
is: Aðgangsorð stemma ekki!

en: Update Account
is: Uppfærið reikning
