Omeka - en to cy_GB translation catalogue (49 entries)

en: Guest
cy_GB: Ymwelydd

en: Login
cy_GB: Mewngofnodi

en: Register
cy_GB: Cofrestru

en: My Account
cy_GB: Fy Nghyfrif

en: Update account info and password
cy_GB: Diweddaru manylion a chyfrinair y cyfrif

en: Your %s account
cy_GB: Eich cyfrif %s

en: An admin has made your account active. You can now log in with your password
cy_GB: Mae gweinyddwr wedi actifadu'ch cyfrif. Y mae bellach yn bosib i chi fewngofnodi gyda'ch cyfrinair

en: Registration Features
cy_GB: Nodweddion Cofrestru

en: Add some text to the registration screen so people will know what they get for registering.
            As you enable and configure plugins that make use of the guest user, please give them guidance
            about what they can and cannot do.
cy_GB: Ychwanegwch destun i'r sgrin gofrestru fel bod pobl yn gweld beth yw manteision cofrestru.
    Wrth ddechrau a ffurfweddu ategion sy'n defnyddio'r ymwelydd fel defnyddiwr, dylid rhoi cyfarwyddyd iddynt am yr hyn y gellir gwneud.

en: Short Registration Features
cy_GB: Nodweddion Byr Cofrestru

en: Add a shorter version to use as a dropdown from the user bar. If empty, no dropdown will appear.
cy_GB: Ychwanegwch fersiwn byr i'w ddefnyddio fel cwymplen o'r bar defnyddiwr. Os yn wag, ni fydd cwymplen yn ymddangos.

en: Dashboard Label
cy_GB: Label Dangosfwrdd

en: The text to use for the label on the user's dashboard
cy_GB: Y testun i'w ddefnyddio ar gyfer y label ar ddangosfwrdd y defnyddiwr

en: Login Text
cy_GB: Testun Mewngofondi

en: The text to use for the 'Login' link in the user bar
cy_GB: Y testun ar gyfer y ddolen 'Mewngofondi' yn y bar defnyddiwr

en: Register Text
cy_GB: Testun Cofrestru

en: The text to use for the 'Register' link in the user bar.
cy_GB: Y testun ar gyfer y ddolen 'Cofrestru' yn y bar defnyddiwr.

en: Allow open registration?
cy_GB: Galluogi cofrestri agored?

en: Allow guest user registration without administrator approval?
cy_GB: Galluogi cofrestru ymwelwyr heb gymeradwyaeth gweinyddwr?

en: Allow instant access?
cy_GB: Galluogi mynediad ar unwaith?

en: Allow instant access for 20 minutes for new users
cy_GB: Gaullogi mynediad ar unwaith am 20 munud i ddefnyddwyr newydd

en: Require ReCaptcha?
cy_GB: Gofyn am ReCaptcha?

en: Check this to require passing a ReCaptcha test when registering
cy_GB: Cliciwch yma i ofyn am brawf ReCaptcha wrth gofrestru

en: Failed login attempt from %s
cy_GB: Mewngofnodi wedi methu gan %s

en: You are logged in temporarily. Please check your email for a confirmation message. Once you have confirmed your request, you can log in without time limits.
cy_GB: Rydych wedi mewngofnodi dros dro. Edrychwch yn eich ebost am neges i gadarnhau. Unwaith i chi gadarnhau, gallwch mewngofnodi heb derfynau amser.

en: Thank you for registering. Please check your email for a confirmation message. Once you have confirmed your request, you will be able to log in.
cy_GB: Dilch am gofrestru. Edrychwch yn eich ebost am neges yn cadarnhau. Unwaith i chi gadarnhau, gallwch fewngofnodi.

en: Thank you for registering. Please check your email for a confirmation message. Once you have confirmed your request and an administrator activates your account, you will be able to log in.
cy_GB: Diolch am gofrestru. Edrychwch yn eich ebost am neges yn cadarnhau. Unwaith i chi gadarnhau, a bod gweinyddwr yn bywiogu'ch cyfirf, byddwch yn gallu mewngofnodi.

en: Incorrect password
cy_GB: Cyfrinair anghywir

en: Please check the email we just sent you for the next steps! You're almost there!
cy_GB: Rydym wedi gyrru ebost atoch yn cynnwys y camau nesaf! Rydych bron yna!

en: Invalid token
cy_GB: Tocyn annilys

en: Password again for match
cy_GB: Cyfrinair unwaith eto

en: Please verify you're a human
cy_GB: Cadarnhewch taw person go iawn yr ydych

en: Thanks for joining %s!
cy_GB: Diolch am ymuno â %s!

en: You can now log in using the password you chose.
cy_GB: Gallwch nawr mewngofnodi gyda'r cyfrinair y dewisoch.

en: When an administrator approves your account, you will receive another message that you can use to log in with the password you chose.
cy_GB: Wedi i weinyddwr gymeradwyo'ch cyfrif, byddwch yn derbyn neges arall y bydd yn galluogi i chi fewngofnodi gyda'r cyfrinair y dewisoch.

en: Registration for %s
cy_GB: Cofrestru ar gyfer %s

en: Your request to join %s
cy_GB: Eich cais i ymuno â %s

en: this link
cy_GB: y ddolen yma

en: You have registered for an account on %s. Please confirm your registration by following %s.  If you did not request to join %s please disregard this email.
cy_GB: Rydych wedi cofrestru am gyfrif ar %s. Cadarnhewch y cofrestru trwy ddilyn %s. Os nad ydych wedi gwneud cais i ymuno â %s, yna anwybyddwch y neges hon.

en: New request to join %s
cy_GB: Cais newydd i ymuno â %s

en: A new user has confirmed that they want to join %s : %s
cy_GB: Mae defnyddiwr newyd wedi cadarnhau ei fod am ymuno â %s : %s

en: Confirmation Error
cy_GB: Gwall Cadarnhau

en: Browse and manage your work here.
cy_GB: Pori a rheoli eich gwaith fan hyn.

en: Stale Token
cy_GB: Hen Docyn

en: Your temporary access to the site has expired. Please check your email for the link to follow to confirm your registration.
cy_GB: Mae eich mynediad dros dro wedi dod i ben. Edrychwch yn eich ebost am ddolen i gadarnhau ei cofrestru.

en: You have been logged out, but can continue browsing the site.
cy_GB: Rydych wedi'ch allgofnodi, ond mae dal yn bosib i chi bori'r safle.

en: Passwords match!
cy_GB: Cyfrineiriau yn cydweddu!

en: Passwords do not match!
cy_GB: Nid yw'r cyfineiriau'n cydweddu!

en: Update Account
cy_GB: Diweddaru Cyfrif
